Mtoto wa boss wangu ananitaka,nifanyaje?

Holoholo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2023
Posts
8,723
Reaction score
19,709
Mimi nipo kahama mjini,nimeajiliwa katika duka la hardware, kuna mtoto wa boss wangu amemaliza kidato cha nne lastyear, amekuwa akinitaka kimapenzi,mfano tukibaki sisi tu nyumbani anakuwa ananionyesha tite yake,anavua ananionesha maziwa nk mitego mingi ila mimi huwa najitahidi kuikwepa,sasa naelekea kuchoka,je nimsemee kwa baba yake,au niichape tu? Ila nikiichapa siku nimegundulika nitaharibu kibarua changu.
 
Ili kulinda kibarua chako piga nyeto na hamu ya kujamiiana itakwisha. That's all.
 
Umeleft group lini?
 
Mpe number yangu nimpange
 
Kabla ya kudinyana na huyo mtoto wa bosi wako usisahau kunyoa holoholo (vuzi) zako, yaani uwe msafi.

Hivi hilo toto Lina makebo makubwa kweli au limenyooka kama rula?

Anyway, usizamishe uume wako katika genta (qinyeo) lake maana mungu hapendi, right?
 
Acha uboya wewe bahati hazitokei mara tatu au nne, unachelewa chelewa nini
we piga show za kibabe kama mara tano hivi
ukiona mtoto ameshapagawa hapo sasa unamsemea kwa babake

au sio
 
"Mshikaji vipi demu wakooo, ananitaka. Mshikaji vipi demu wakoooo, ananitaka, kila nikipita-ananifuata-kila akiniona ananiitanita." Good old days.
 
jichanganye ukazeekee Kisanga maximum prison center gentleman.

Zingatia na ipende kazi yako gentleman, na daima zaidi kitabu cha Ngoswe, Mapenzi Kitovu Cha Uzembe, kuheshimu kazi yako,
Otherwise jela inakuhitaji sana 🐒
 
Chapa kitaalamu huwez kugundulika labda mimba ikuumbue
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…