mjoli wa kweli
JF-Expert Member
- Jan 26, 2017
- 630
- 388
Ukweli hajawahi kuniambia maana mpaka nakuja kuomba ushauri huku nishakaa nae chini nikamuuliza but hajawahi kunipa direct answerDuuuh, ukimuuliza yeye anataka goli ngapi
Mkuu hiyo ndio Standard ya kimataifa, si hata zile malboro zinakuaga tatu ndani ya pakiti mojaHaha eti international standards
[emoji23][emoji23] haya bwana. Jitahidi usimamie kucha umchape kamaMkuu hiyo ndio Standard ya kimataifa, si hata zile malboro zinakuaga tatu ndani ya pakiti moja
Natamani hata siku moja aniambie Asante lakini holaaaa[emoji23][emoji23] haya bwana. Jitahidi usimamie kucha umchape kama
Man ndigo
anhaa mpe kwa kiasi sasaUkweli hajawahi kuniambia maana mpaka nakuja kuomba ushauri huku nishakaa nae chini nikamuuliza but hajawahi kunipa direct answer
Namba zake ni Sifuri, Saba, tano, tano, sifuri, sifuri, ziro, ziro mwisho ni Double ONipe namba zake nimwulize ana tatizo gani?
Nikitupia kavumbi ka- Congo kadogo anaweza akawa sawa ee?Huyo mtoto mzuri kiboko si nasikia mnalisifia vumbi la congo muwekee hilo
Mkuu shule nyingi zinafunguliwa jumatatu tarehe 3 July, ila mimi nimemaliza chuo miaka mitatu iliyopitaShule zinafunguliwa lini jamani?vijana mrudi shuleni