Tajirimsomi
JF-Expert Member
- Jan 12, 2017
- 4,824
- 5,612
Sasa hiyo hasara vipi ningeweza kupata data zangu ingekuwa angalau make tofaut na data recovery no where I can get itHawa wadogo zetu bana ni shida sana. Nakumbana na tatizo kama hili na nimeambiwa dawa ya kutibu tatizo ni kubadilisha hard disk kbs daah
1. Boot your PC into safe mode!Sasa hiyo hasara vipi ningeweza kupata data zangu ingekuwa angalau make tofaut na data recovery no where I can get it
Kama kompyuta yako siyo mpya, yaani used, acha kuinstall windows operating systems, windows Os nyingi ukiacha windows 2000 na windows XP, are resource hungry kuanzia RAM hadi HDD. Install Linux distro yeyote, nashauri trisquel. Linux ni rafiki kwa old PCs!Kafanye Data recovery mkuu
Ahsante mkuuKama kompyuta yako siyo mpya, yaani used, acha kuinstall windows operating systems, windows Os nyingi ukiacha windows 2000 na windows XP, are resource hungry kuanzia RAM hadi HDD. Install Linux distro yeyote, nashauri trisquel. Linux ni rafiki kwa old PCs!