Msaada wana Pharmacy wa JamiiForums

Mndengestani

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
1,181
2,000
20170505_170148.jpeg

Nahitaji hizi Dawa nimeangaika sijafanikiwa.Mwanzo aliyeniuzia Pharmacy kafunga na mimi nilinunua 1/2(nusu)Dose
 

salome peter

JF-Expert Member
Nov 26, 2016
380
250
Hiyo dawa siyo adimu hata kidogo kama upo nenda nakiete famasi zote kubwa zipo lakini kama ulivyoshauriwa atumie mbadala omeprazole ni nzuri ila zilizotoka karibuni zimeboreshwa zaidi kama Rabeprazole au esomeprazole japo bei zake zipo juu kidogo ila ni nzuri ila akapime choo kikubwa kama ni h. Pyloric aende hospital akaandikiwe dawa nenda maabara za kueleweka siyo za bei rahisi za vichochoroni kama huyo bacteria yupo hata utumie dawa gani bado ni shida .... vidonda vya tumbo ni kama kiama sasa hivi ni watu wengi wanavyo vinatesa sana pole sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom