Msaada wa kutoa password iliyosahaulika

Baba wa Amani

Member
Aug 22, 2016
56
125
Kuna mtu aliweka password kwenye simu (Phone password) sasa amezisahau na hawezi kuiwasha hiyo simu.

Msaada please!
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,019
2,000
Nenda kwanza polisi toa maelezo,kisha kuna karatasi utapewa uende nayo kwa fundi atajua cha kufanya!!
Note-Ni kosa kisheria kuflash/unlock locked or blocked device bila ruhusa ya polisi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom