Pure Scientific
JF-Expert Member
- Nov 19, 2015
- 716
- 644
Je vyuo kama dit, atc inakuaje kwa indirectlySystem ya NACTE imefungwa jana Usiku labda usubiri hadi mwakani
Vyuo vyote hvo vina select direct kupitia nacte omba Pre entry Dit usome wiki kumi na mbili then uanze ordinary diploma three years jiandae kujisomesha ada ina range 1 million bila accommodation wala Chakula Soma Electrical,Civil au Biomedical equipmentJe vyuo kama dit, atc inakuaje kwa indirectly
Kimfaacho mtu chake-matokeo yangu ni kama yafuatavyo physics-c Chem-c bios-c math-d geo-
basi nawe unajiona ndo umefaulu sanaaa masikini weee nafuu yule dogo alietimuliwa UDOM
..-matokeo yangu ni kama yafuatavyo physics-c Chem-c bios-c math-d geo-
basi nawe unajiona ndo umefaulu sanaaa masikini weee nafuu yule dogo alietimuliwa UDOM
Alichomaanisha jamaa ni hata kama ingekua division bado chuo cha serikali huwezi Pata kumbuka kwenye vyuo vya serikali competition inakua kubwa sababu Kuna na form six walio temwa degree ya medicine that's why with those CCC I guarantee chuo cha serikali sahau,......
Broo unachoongea hauijui hivi GPA/Brn utafananisha division usiongee kwa kujifariji na sijaomba uncomment unajikuta mjuaji sana