Msaada ndugu zangu: Asome kozi gani kwa matokeo haya?

Hassan Enzi

JF-Expert Member
Dec 7, 2015
205
225
Best wangu mmoja amemaliza mtihani wa kidato cha nne mwaka 2015 amepata div 3 ya 24,
BIOS = C
HIST = D
MATH = D
CHEM= C
CIV =C
KISW = C
PHY = F
GEO = D
ENG= D

Anaitaj kwenda chuo, mwenyewe anataka msaada wa kujua, je kuna kozi nyingne za kusoma ukiachana na ualimu wa msingi?
 

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,545
2,000
bext wang mmoja amemaliza mtihani wa kidato cha nne mwaka 2015 amepata div 3 ya 24,
BIOS = C
HIST = D
MATH = D
CHEM= C
CIV =C
KISW = C
PHY = F
GEO = D
ENG= D
anaitaj kwenda chuo, mwenyewe ana taka mxaada wa kujua je kuna coz nyngne za kuxoma ukiachana na ualimu wa msingi
Mbona hujamshauri aende VETA?
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,599
2,000
QUOTE="Ze Heby, post: 19161419, member: 85853"]Mbona hujamshauri aende VETA?[/QUOTE]
veta kuna nin ndugu maana lazima aje ajiajir kwa mtaj gan maana veta ni miaka 3 kuikuta levo 3 zen diploma 3 yeare zen degree 4 years dogo nenda diploma tu kwa ushaur ama uanzie chet...
 

Hassan Enzi

JF-Expert Member
Dec 7, 2015
205
225
QUOTE="Ze Heby, post: 19161419, member: 85853"]Mbona hujamshauri aende VETA?
veta kuna nin ndugu maana lazima aje ajiajir kwa mtaj gan maana veta ni miaka 3 kuikuta levo 3 zen diploma 3 yeare zen degree 4 years dogo nenda diploma tu kwa ushaur ama uanzie chet...[/QUOTE]
poah ndugu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom