Msaada: Madoa sugu kwenye ngozi miguuni yatokanayo na aleji ya nyama ya nguruwe


Mnyaman kauzu

Mnyaman kauzu

Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
78
Likes
56
Points
25
Age
28
Mnyaman kauzu

Mnyaman kauzu

Member
Joined Jun 26, 2016
78 56 25
Nahitaji ushauri wa kitabibu juu ya madoa sugu kwenye ngozi ya miguu. Hii ni baada ya kupata aleji baada ya kula nyama ya nguruwe.

Ningependa kujua dawa gani ninayoweza kutumia bila kujali aina ya dawa na gharama.

Tafadhali naombeni msaada wenu wanajamii wenzangu
 

Forum statistics

Threads 1,238,211
Members 475,873
Posts 29,312,848