• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada laptop imeharibika kioo

wete

wete

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
64
Points
125
wete

wete

Member
Joined Nov 16, 2012
64 125
Heshima kwenu wadau,naomben msaada laptop yangu nimewapa vijana wafanyie mazoez kwa ajili ya kujifunza,kilichotokea nilitaka kuitumia nilivoiwasha ikawaka lakin ikadsplay rangi ya zambarau inaonesha na mistari kwene kioo!.nikiuliza wananambia waliiwasha ikawaka ivyo,sijajua kama tatizo ni kioo nimejaribu kuweka pc kwa kuumia kasim kangu sijui kama zitaonekana. Ni ACER ASPIRE 3050
Naomba kuwasilisha.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,703
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,703 2,000
Heshima kwenu wadau,naomben msaada laptop yangu nimewapa vijana wafanyie mazoez kwa ajili ya kujifunza,kilichotokea nilitaka kuitumia nilivoiwasha ikawaka lakin ikadsplay rangi ya zambarau inaonesha na mistari kwene kioo!.nikiuliza wananambia waliiwasha ikawaka ivyo,sijajua kama tatizo ni kioo nimejaribu kuweka pc kwa kuumia kasim kangu sijui kama zitaonekana. Ni ACER ASPIRE 3050
Naomba kuwasilisha.
nenda kkoo kama upo dar kwenye maduka ya wauza computer hasa maeneo ya barabara ya uhuru ndio yapo mengi..
 

Forum statistics

Threads 1,406,595
Members 532,389
Posts 34,520,528
Top