Msaada kuna nini juu ya hili

Passed

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2017
Posts
561
Reaction score
161
Nifanyeje mpenzi wangu nikiongeanae kwenye sim hunijali sana yan anaonesha kunipenda sana ananipigia message kama kawaida ila tukikaa pamoja nyumban haipiti wiki bila kugombana bila kubishana kwa vitu vidogo vidogo swala hili linanikwaza sana na sipendi liwe linatokea nifanyeje nampenda sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ww jinsia gan

[emoji375][emoji375]
 
Ili uweze kupata msaada kimawazo jaribu kutoa maelezo kidogo nikimaanisha udadavue hoja yako vizuri. Mfano mko ktkk mahusiano muda gani? Mnaishi umbali gani? Mnakutana marangapi kwa siku wiki au mwezi? Na uanze na jinsia yako pia
 
Mi mwanamke wangu nilikmkosea amenipiga marufuku kumpigia simu nikipiga anakata, nayeye hajibu SMS wala hapigi akijisikia tu usiku mwema imetoka

anyway kwakua mi ndo nimemkosea siwezi mnunia wala kumsusia nitamtafuta mpka a one kero

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapa ndounaanza kuona uhalisia wa mtu mnapokaa pamoja si mambo ya mtandaoni unaambiwa i love u too huku unang'ongwa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…