Msaada kuhusu dawa aina ya Ciprofloxacin


kaone

kaone

Member
Joined
Dec 4, 2014
Messages
39
Likes
9
Points
15
kaone

kaone

Member
Joined Dec 4, 2014
39 9 15
Habarini wadau,
Wadau naomba kuuliza kuhusu dawa aina ya Ciprofloxacin. Inatibu magonjwa yapi?

Nashukuru.
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,471
Likes
911
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,471 911 280
UTI na chronic bacterial diseases
 
Rai Pazzy

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
435
Likes
131
Points
60
Age
21
Rai Pazzy

Rai Pazzy

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
435 131 60
ciproflaxin ni aina ya anti biotic ambayo inatumika kutibu magonjwa kama UTI,TYPHOID. Ni dawa ambayo kwa sasa bacteria wameshaanza kuidevelop resistance mfano MRSA bacteria.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,485
Likes
9,880
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,485 9,880 280
Madaktari huwa wanatoa hiyo Cipro na Doxy kutibu UTI
 
KAWETELE

KAWETELE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
330
Likes
504
Points
180
KAWETELE

KAWETELE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
330 504 180
mkuu hilo swali siyo rahis kama ulivyo uliza, ni bora ungeuliza ugonjwa halafu wadau wakushauri dawa.
na kama shule ya udaktari na ufamasia ingekuwa hivyo yaani mnataja dawa afu mnaorodhesha magonjwa ya kutibiwa na hiyo dawa. basi mambo yangekuwa simple saana na huenda watu wengi wangesomea..

Jibu sahihi ni kuwa hiyo ni antibiotic na inatibu magonjwa yatokanayo na aina fulani ya Bakteria.
mfano, Magonjwa ya zinaa kisonono , kimeta anthrax, homa ya matumbo typhoid, mifupa, magonjwa ya ngozi, kuhara, kuhara damu, magonjwa ya njia ya hewa,, unaweza ukataja mpaka kesho.

kumbe ukiona mtu anatumia hiyo dawa usikimbilie kutoa hitimisho lako kuwa ni dawa ya ugonjwa fulani.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Magonjwa yasababishwayo na bakteria na ni dawa nzuri zaid japo zipo zingine kama dox na mimi mwenyewe.
 
A

archad

Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5
Likes
1
Points
5
A

archad

Member
Joined Feb 10, 2018
5 1 5
Me nmeambiwa na doctor Nitumie iyo. Baada ya kuwa naenda haja kubwa natoa dam. Sasa cjui utanisaidia?
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280
Tumia AZUMA
 

Forum statistics

Threads 1,236,520
Members 475,174
Posts 29,260,558