Msaada jinsi ya kuaply diploma in education

May 26, 2013
67
95
Nimemaliza kidato cha sita mwaka huu na Nina DEE katika masomo ya HGE, ndoto zangu zilikuwa ni kwenda kuchukua degree ya education lakini kwa mujibu wa TCU mwaka huu sina vigezo. Naomba msaada kwa yoyote anayejua procedure za kuaply education diploma katika vyuo vya serikali ili angalau ndoto zangu zisizime kabisa. Msaada please
 

SniperBoi

JF-Expert Member
Feb 3, 2016
1,104
2,000
siku hizi una apply nacte central admission syseme na mwisho wa ku apply course mbalimbali ulishafika tamati sijajua Kuna utaratibu gani wameuweka Kwa waliochelewa ngoja waje wajuzi
 

Babu JP

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
2,166
2,000
siku hizi una apply nacte central admission syseme na mwisho wa ku apply course mbalimbali ulishafika tamati sijajua Kuna utaratibu gani wameuweka Kwa waliochelewa ngoja waje wajuzi
Nacтe waтaғυngυa мaoмвι nadнanι ĸυanzιa kesho
Nimemaliza kidato cha sita mwaka huu na Nina DEE katika masomo ya HGE, ndoto zangu zilikuwa ni kwenda kuchukua degree ya education lakini kwa mujibu wa TCU mwaka huu sina vigezo. Naomba msaada kwa yoyote anayejua procedure za kuaply education diploma katika vyuo vya serikali ili angalau ndoto zangu zisizime kabisa. Msaada please
 

kikwambi

Member
Jun 30, 2016
90
125
Mkuu matokeo haya yanakuruhusu kuomba bachelor hizo ni point nne omba degree kijana pitia TCU
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom