msaada jaman IBM R51 naelekea kukata tamaa nayo.

LOOOK

JF-Expert Member
May 17, 2011
3,391
1,225
wandugu nina ibm r51 ime lock yaani nimejaribu ku toa cmos batt hadi wk nzima lakini wapi mwisho nkapata jibu kuwa inastore password kwenye eeprom chip litu ambacho nimehangaika nacho hadi basi tafadhari mwenye ujuzi zaidi yangu msaada tafadhari nakiri kuishindwa hii mashine au kama kuna yeyote ana weza niuzia eeprom chip isiyo na passcode ili nifanye replacement help plz.inaingiliana na r40,r50,r41 plz msaada.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom