Shimba ya Buyenze
JF-Expert Member
- Dec 22, 2014
- 183,582
- 1,105,871
Copy that loud and clear! hold your breath son,maintain rule # five never trust a woman,once a liar alywayz a liar. Bravo Charlie air support Negative, I repeat Negative,prepare to defend yourself.
Bravo... I repeat no air support. You are in your own. Over.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]yes soldier... gunship airsuport 2556-01,we are on air 68NW/360miles/hr take cover....take cover soldier... platoon 107, platoon 107 move back..move back.[emoji95][emoji95][emoji95]
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]shimba eeehh umeshakuwa mtu mzima ujue !!!! yaani Mimi nilidhani unatoa ushauri !??Bravo. Man down. I repeat man down... We are surrounded and we are taking heavy enemy fire. We need air support. Bravo do you copy?
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Bro Hii Comment Imenichekesha Sana Japokuwa Nina Stress.
[emoji16][emoji16][emoji16]mbele ya bimkubwa wakeMpaka ukalia kwa uchungu chozi kabisa? Umekwisha wewe.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] yaani ukiwa nice guy katika huu ulimwengu wa mapenzi wa tz utasomeshwa Sana namba utajuta kuzaliwaHahahaha NIAMIN NACHOKISEMA HAPA
HAUJAWEKEWA UCHAWI WALA BIBI YAKE.
ISIPOKUA, HUYO NDIO DEMU ALIYEKUPA UHURU WAKUMTOMBAA MUDA WOWOTE UNAOTAKA.
NAKWAKUA KWAKO MBOOO INANGUVU KULIKO UBONGO NDIO MAANA UBONGO UMEJIAMINISHA KUA HUYO DEMU UNAMPENDAA SANAAA YAAN KAKULOGAA YAAN NINGUMU KUMUACHA.
Na yeye keshakujua udhaifu wako , ndio maana amekutumia picha yaKuma, ulivyoiona tu ukawaza unavyoitomba unavyotaka ,anavyoliagaaa, yale masauti yanakupa mzukaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
In fact you are a nice guy , ngono itakuvuruga sanaa, Utapigana ,utachomwa visu sababu ya kujifanya unajua kupendaa.
Madem wa ivo, nikutomba na kupiga chini..
Tatizo lako, Unahisi kama ulimpata kwa bahati nahuwez pata demu mwengine
Mamaaee,utapiga nyetoo sanaa au ukubaliane na ako kamalaya kako .... Hakawezi badilika mpaka pale UTAKAPOBADILIKA WEWE.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] eti kabisa anauliza Kati ya Mimi na huyu jamaa unampenda Nani damn it mtu umemfumania still unamuuliza swali Kama Hilo ili iweje yaani unataka aseme kwamba nakupenda wewe ili ujifariji kwamba kakosea bahati mbaya tu so muendelee kuwa katika mahusiano ..Aisee kweli kuishi kwingi ni kuona mengiAsee kama hii story ni kweli, broo umeisha kama ukiamua kuendelea na uyo manzi, kama alikuwa na courage ya kukuchana live anampenda mchizi zaidi yako, hapo unahitaji treni ije kukutoa kwa iyo mamsi??? Utakuja kulia zaidi ya ulivyolia mwanzo. Kimbia fastaaaaa na usigeuke nyuma tenaaa, japo kunakuwaga na kaugumu fulani hasa kama ndio alikuwa your first GF ila utakuwa poa tuu as time goes hadi utajishangaa ulikuwa unalia nini...
Uliruka stage wewe na hicho ndio kinacho kucost hayo Mambo unayo fanyiwa wenzako tulipitia tukiwa under 20 na tangu tutoke katika hayo mazingira hatujawahi kufanyiwa huo upumbavu TenaMkuu Nina 27, Niko Matured Ila Hapa Nimekwama Sana
Yaani Tena unakaa nae mbali unashindwaje kumuacha yaani hicho kitendo cha kuishi nae mbali tu ni opportunity tosha kabisa ya kumsahau kwa sababu hautopata nafasi ya kusikia habari zake Wala kumuona endapo ukiamua iwe hivyoAsante Mkuu, Maneno Yako Ni Makal Ila Yameniingia Na Yanahakisi Nilivyo! Nawezaje Kutoka Hapa?
Huyo mwanamke atakuharibia maisha yako. .so Kama unataka kuharibu Carrier yako endelea kuwa naeNi Kweli Bro Na Sijawahi Kumwambia Mtu Yeyote! Nikiamin Nita Hold Lakin Nimeshindwa Aisee Nipo Katika Hard Times.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] mkuu believe or not Kuna stage uliruka if ingekuwa haujawahi kuruka stage usingefanyiwa huo ulofa halafu ikawa Bado unaendelea kuwa na Huyo mtu Tena kwa kijana ambaye Yupo katika umri wako ahhhhh huo Ni ujinga kabisa poleSijawahi Kuruka Hatua Bro, Ila Kiuhalisia Hapa Nimekwama Ndio Maana Nikaja Kuomba Ushauri! Ujana Mwing Nimepitia Bro
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji106] saanaMkuu ....unadhalilisha taaluma ya UANAUME
Yeah hiyo Ni level ya juu kabisa ya upopoma yaani mtu unakubali kabisa kuvunjiwa heshima yako kiasi hicho sheeeessh !!!!!!Huu upendo wa hivi kwa kweli wengine hatujajaaliwa.
Naonga ni upopoma sana.[emoji23]