BoyOfGod JF-Expert Member Joined Jan 3, 2019 Posts 1,256 Reaction score 1,811 May 28, 2020 #1 Habari! Shida yangu naomba nisaidiwe Apps za Android na pc za kuingizia beat na sauti. Nataka nirekodi ngoma Sema Apps za musics hasa za Simu sizijui Msaada please kwa anayezijua au aliyewahi kuzitumia
Habari! Shida yangu naomba nisaidiwe Apps za Android na pc za kuingizia beat na sauti. Nataka nirekodi ngoma Sema Apps za musics hasa za Simu sizijui Msaada please kwa anayezijua au aliyewahi kuzitumia
mtoto wa mjomba JF-Expert Member Joined Mar 31, 2020 Posts 575 Reaction score 848 May 28, 2020 #2 Kwa simu singplay, n track, voloco, tune me, fl mobile, Kwa PC cubase, logic pr, studio one na zingine nyingi .....
Kwa simu singplay, n track, voloco, tune me, fl mobile, Kwa PC cubase, logic pr, studio one na zingine nyingi .....
Washawasha JF-Expert Member Joined Aug 7, 2006 Posts 16,976 Reaction score 13,434 Jul 13, 2020 #3 mtoto wa mjomba said: Kwa simu singplay, n track, voloco, tune me, fl mobile, Kwa PC cubase, logic pr, studio one na zingine nyingi ..... Click to expand... Ahsante sana Nalog off
mtoto wa mjomba said: Kwa simu singplay, n track, voloco, tune me, fl mobile, Kwa PC cubase, logic pr, studio one na zingine nyingi ..... Click to expand... Ahsante sana Nalog off
Mkogoti TAPELI Mkubwa Joined May 3, 2020 Posts 2,415 Reaction score 3,927 Jul 16, 2020 #4 mtoto wa mjomba said: Kwa simu singplay, n track, voloco, tune me, fl mobile, Kwa PC cubase, logic pr, studio one na zingine nyingi ..... Click to expand... Pamoja sana nami ngoja nifanye maarifa kupitia material yako haya uliyoyatoa
mtoto wa mjomba said: Kwa simu singplay, n track, voloco, tune me, fl mobile, Kwa PC cubase, logic pr, studio one na zingine nyingi ..... Click to expand... Pamoja sana nami ngoja nifanye maarifa kupitia material yako haya uliyoyatoa
Ghiti Milimo JF-Expert Member Joined Jul 18, 2011 Posts 5,160 Reaction score 7,702 Jul 16, 2020 #5 Okwanyo58 said: Pamoja sana nami ngoja nifanye maarifa kupitia material yako haya uliyoyatoa Click to expand... Nami kama wewe!
Okwanyo58 said: Pamoja sana nami ngoja nifanye maarifa kupitia material yako haya uliyoyatoa Click to expand... Nami kama wewe!