Mpango wa kuagiza gesi ya kupikia majumbani utasaidia kweli kushusha bei?


tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
550
Likes
258
Points
80
Age
27
tereweni

tereweni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
550 258 80
Wakuu habarini.
nimesikia kwamba serikali ina mpango huu
"Serikali itaanza kutumia mfumo wa uagizaji wa pamoja wa nishati ya gesi ya kupikia (LPG), kama inavyofanyika kwa mafuta ya ndege, petroli, dizeli na mafuta taa ifikapo Septemba mwaka huu. "
je? Hii itapunguza hizi bei za sasa za gesi za majumbani kama LAKE, ORYX , MIHAN n.k
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,054
Likes
1,235
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,054 1,235 280
Kuagiza wapi tena, kwani ya Mtwara haitoshi?
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
zile mbwe mbwe za kuwa tuna gas ya kuuza miaka sijui 100 ya kitu gani? nadhani mpaka tunapoagiza wanatucheka kwa ujuha wetu
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,435
Likes
1,231
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,435 1,231 280
Mafuta nayo yanaagizwa hivyo hivyo lkn yanapanda kila kukicha. Subiri gas ianze kupanda sasa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Hii kali
 
Code Breaker

Code Breaker

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,006
Likes
331
Points
180
Code Breaker

Code Breaker

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,006 331 180
Yeah, itapunguza kutoka Laki 2 ya baadae hadi Laki 1 ya baadae.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,255
Likes
1,395
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,255 1,395 280
Ile gas ya Mtwara haijaweza kutengenezwa ifanane na ile yya LPG tunayotumia. Kwa sasa hivi ndio kiwanda kipo mbioni. Ikiwa tayari, miti itapumzika kwa kuni maana nchi zenye mafuta bei ni nafuu sana kwenye mafuta na tunategemea kwenye gesi nasi itakuwa hivyo.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,395
Likes
15,426
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,395 15,426 280
Serikali waweke incentives kwenye gesi
Mkaa upigwe marufuku ili uwe bidhaa adimu kama madawa ya kulevya
Ukikamatwa nao jela kidogo

Gesi iwe bei ndogo
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,866
Likes
1,560
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,866 1,560 280
Sema ni siasa tu ndio zinaongoza nchi hii ila kitaluma gas mpaka ianze kutumika na kuona faida yake inachukua mda kidogo#kuhusu kuagiza ili ishuke kama hilo litafanyika maana dah oryx wako juu sana mpaka gas inakuwa kama anasa afu usambazaji wao kando ya mji ni wa kusuasua sana
 
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,138
Likes
703
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,138 703 280
Hii gesi ya mtwara inafanya kazi gani
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,745
Likes
16,091
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,745 16,091 280
Kuagiza wapi tena, kwani ya Mtwara haitoshi?
Ya mtwara haiwezi kuingizwa kwenye mitungi labda utumike mfumo wa mabomba kama ya maji hadi majumbani!
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
Duh nilidhani gas ya Ntwara ingesaidia kuondoa au kupunguza maumivu ya gas za kupikia majumbani.
 
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,449
Likes
1,647
Points
280
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,449 1,647 280
Gesi ya Mtwara kwanini haitumiki? Mbona hamsemi
 
B

Big-dudu

New Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
Age
24
B

Big-dudu

New Member
Joined Jul 6, 2016
4 0 3
Chanzo gan mkuu,wewe umeskia kwahyo ndo unataka kutuaminisha
 

Forum statistics

Threads 1,236,918
Members 475,327
Posts 29,272,681