Ginner
JF-Expert Member
- May 8, 2011
- 1,576
- 2,227
Toyota Nadia iko sokoni,.
ni ya mwaka 2000, na imeingia nchini 2010.
imetembea km 143000 ambazo kati ya izo km 43000 ndo imetembea hapa nchini.
rangi ya silver, 2000cc petrol high tec- D4 engine.
inapatikana Dar es salaam.
haina historia ya ajali.
unaruhusiwa kuja na fundi unaemwamini kuikagua kabla hatujafanya makabidhiano.
bei 8mill...tuwasiliane kwa namba 0755815174 kwa wanunuzi au mwenye swali
ni ya mwaka 2000, na imeingia nchini 2010.
imetembea km 143000 ambazo kati ya izo km 43000 ndo imetembea hapa nchini.
rangi ya silver, 2000cc petrol high tec- D4 engine.
inapatikana Dar es salaam.
haina historia ya ajali.
unaruhusiwa kuja na fundi unaemwamini kuikagua kabla hatujafanya makabidhiano.
bei 8mill...tuwasiliane kwa namba 0755815174 kwa wanunuzi au mwenye swali