Moderm ya smile inauzwa kwa bei poa

Moderm ya smile inauzwa kwa bei poa

Secret Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Posts
1,869
Reaction score
2,118
Moderm mpya aina ya Smile inauzwa kwa 120,000 kwa mawasiliano tafadhari wasiliana nami kwa simu namba 0716316081.. tupo mabibo..
 
Moderm mpya aina ya Smile inauzwa kwa 120,000 kwa mawasiliano tafadhari wasiliana nami kwa simu namba 0716316081.. tupo mabibo..


siyo kila mtu anajua ni kitu gani hicho! fafanua ni nini? kwa faida ya wengi.
kwa nini iuzwe 120,000 wakati hizi nyingine ni 50,000.

Pili unataja maeneo eleza ni mkoa gani na nchi gani,JF iko worldwide siyo mambo ya mabibo nk.mimi nikisema niko ngengele au mikindani utajua nini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom