MMU na Lugha gongana!


Me looveeeee
ur idea so much
chenki youuuuuuuu ..lol

For realy
I think is brilliant
what u just say
thumbs down mmhh
That's way to go...

The question is
do you qulify to be
NEXT TOP GREAT THINKER?
Mmmhh PM me if u want to know the answer
..30sec left..lol
 
Waripoti kwa Invisible au xyln JF moderator,wao wanaamini kwa kuwa ni PM basi huwezi kuwashtaki wakapewa ban but you can do it kama umechoka lakini na matusi yao ila kama unafurahia.............

Nimeripoti na Invisible katenda haki
 
nikiwa sina ishu hata MMU siyo sana kuitembelea, namalizia ktk udakuuu....
 
:tape:

alafu hivi vijinga ndo ukija na issue ya msingi ndo vya kwanza kuchafua kwa kutoa majibu ya kijinga...ooh! hujabalehe, mara sijui nini wakati vyenyewe hata kutawadha wakishajisaidia nadhani hawawezi

Labda wasaidiwe kujua njia ya mwongo ni fupi na ukiwa mwongo basi juitahidi uwe na Memory ya hali ya juu kuliko nhata supercomputer

Jukwaa hili lilinisaidia ku-solve issue ya mdogo wangu alietibua mbaya ila baadae hamu ikakatika baada ya kuona utitiri wa vi-post vya ajabu... hongera Elia kuli-note na wadau kuliweka sawa zaidi..
 
Umenena elia. Yan mimi mpaka nimeacha hata kuingia hili jukwaa siku hizi, huwa naona bora nkachekeza zangu tu kwenye jokes
 

Well said CPU me love this
 
mie nishachoka hata kuchangia nimeanzisha bustani ya mboga mboga napotezea muda huko,lakini hii msg sent kiukweli,wenye hekima zao na busara wataacha kuchezea akili za watu
 
afadhali umemvika paka kengele ELIA, kumbe tulikuwa tunakereka wengie ehh!
yaani jukwaa lilikuwa linaelekea kufanana na jukwaa la jokes!!!
 
Pole DA..kama imefikia huko basi ukiwaripoti abuse kwa kiranja utakuwa umewatendea haki....matusi ya nin penye ukweli?? lakin kumbuka usemi...ukweli unaumaaaaaa...au uweke hizo ID hadharani waone hayaaaaa

 

Perfected! Na wale wanaotafuta wachumba kwa dhihaka nao wajiangalie.
 
Kwa kweli hii thread nimeipenda sana. ahsante Elia kwa kutukumbushia
 
Nadhani kuishia kati ni over use ya enter key pasi lazima, any haina ubaya
 
Aisee:confused2::confused2::confused2:
 
Mleta uzi hongera maana tunakoelekea ni kubaya jitu bila haya leo linasema hivi kesho limejisahau linasema vingine na kuna wawakilishi humu jambo limemkuta yeye anazuga sijui kuna jamaa yangu mara shosti wangu kafanyiwa hivi.Wabunge na wawakilishi wapo mjengoni.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…