mkudugwa JF-Expert Member Joined Jul 20, 2015 Posts 226 Reaction score 222 Jul 20, 2015 #1 Wanajamii naomba mnipokee niwe mmoja wa wanafamilia wa jf!
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,062 Reaction score 110,797 Jul 20, 2015 #2 Karibu sana JF...
mkudugwa JF-Expert Member Joined Jul 20, 2015 Posts 226 Reaction score 222 Jul 20, 2015 Thread starter #3 Asante Sana ndgugu yangu watu8
mkudugwa JF-Expert Member Joined Jul 20, 2015 Posts 226 Reaction score 222 Jul 20, 2015 Thread starter #4 Samahani watu8 eti lile jukwaa lakina warumi linaitwaje? Huwa nalipenda naweza kwenda sasa hivi au Kuna mashariti ya wageni maana Na Mimi Nina kaugonjwa kaumbea Kama Warumi,ila Warumi asinielewe vibaya.
Samahani watu8 eti lile jukwaa lakina warumi linaitwaje? Huwa nalipenda naweza kwenda sasa hivi au Kuna mashariti ya wageni maana Na Mimi Nina kaugonjwa kaumbea Kama Warumi,ila Warumi asinielewe vibaya.
Bangsweezy JF-Expert Member Joined Jan 6, 2014 Posts 880 Reaction score 202 Jul 20, 2015 #5 Karibu mgeni jf
mkudugwa JF-Expert Member Joined Jul 20, 2015 Posts 226 Reaction score 222 Jul 21, 2015 Thread starter #6 Asanteni wana jf
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,867 Reaction score 13,847 Jul 21, 2015 #7 karibu sana JF..........