Zuchu napenda mistari ya ngoma zake anatumia maneno fulani hivi ya kizanzibar nina mtoto fulani hiv wakizanzibar namtolea macho kuna baadhi ya maneno amekuwa akinifundisha ya kizanzibar
Zuchu napenda mistari ya ngoma zake anatumia maneno fulani hivi ya kizanzibar nina mtoto fulani hiv wakizanzibar namtolea macho kuna baadhi ya maneno amekuwa akinifundisha ya kizanzibar
Hako kademu kakulia ndo natamani... kawe ka wifi kangu!! hata iweje haka katashinda tu!.... sura na Muziki bana inakabeba! lkn huyu huku Reggae muffin!! huyo ooo!! mwee! akaimbe zake huko jamaica!