commited JF-Expert Member Joined Feb 27, 2012 Posts 1,622 Reaction score 872 Jul 29, 2012 #1 Habari zenu nduguzangu, nisaidieni wakuu hivi mshahara wa grade hii ya TNPSS D ni tsh ngapi... kabla ya makato... nisaidieni tafadhali Mungu awabariki sana
Habari zenu nduguzangu, nisaidieni wakuu hivi mshahara wa grade hii ya TNPSS D ni tsh ngapi... kabla ya makato... nisaidieni tafadhali Mungu awabariki sana
Triple G JF-Expert Member Joined Aug 12, 2011 Posts 3,109 Reaction score 4,602 Jul 29, 2012 #2 350,000 Tsh.
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Jul 29, 2012 #3 Triple G said: 350,000 Tsh. Click to expand... Mkuu hujasahau digit yeyote hapo?
C chidarito Member Joined Apr 2, 2012 Posts 10 Reaction score 0 Jul 29, 2012 #4 unauliziaje mshahara au ndo umeitwa interview
Meljons JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 3,105 Reaction score 1,410 Jun 6, 2013 #5 Jamani hili ndilo jibu la kweli hapa?
X xiande Member Joined Oct 3, 2012 Posts 90 Reaction score 12 Jun 6, 2013 #6 dah mkuu nenda kapige hyo interviw yko ..ukifaulu watakupa barua ya offer /mkataba kwenye huo mkataba ndo utakuta hayo yote unayoyaulizia...
dah mkuu nenda kapige hyo interviw yko ..ukifaulu watakupa barua ya offer /mkataba kwenye huo mkataba ndo utakuta hayo yote unayoyaulizia...
J John W. Mlacha JF-Expert Member Joined Oct 4, 2007 Posts 3,504 Reaction score 1,343 Jun 6, 2013 #7 Ndibalema said: Mkuu hujasahau digit yeyote hapo? Click to expand... Jiongezee figit moja mwenyewe
K kakawat Member Joined Sep 20, 2012 Posts 42 Reaction score 5 Jun 6, 2013 #8 Kukaa siti ya mbele pembeni ya dereva, haimaanishi umeshajua kuendesha,KUITWA INTERVIEW, UNAANZA KUULIZA MSHAHARA?kajibu maswali kwanza
Kukaa siti ya mbele pembeni ya dereva, haimaanishi umeshajua kuendesha,KUITWA INTERVIEW, UNAANZA KUULIZA MSHAHARA?kajibu maswali kwanza
koplo JF-Expert Member Joined Jun 10, 2011 Posts 574 Reaction score 153 Jun 7, 2013 #10 hunashida ya kazi wewe
Meljons JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 3,105 Reaction score 1,410 Jun 27, 2013 #11 Black Bat said: Jiongezee figit moja mwenyewe Click to expand... umenchekesha sana.akishajiongezea maskini afurahie digit?
Black Bat said: Jiongezee figit moja mwenyewe Click to expand... umenchekesha sana.akishajiongezea maskini afurahie digit?