Misambwanda ya JF

Wa kuitana wake wenza...

Ngoja nifungue macho yangu vizuri...

mahondaw ukirudi leo tunabalishana simu...
Heeeeeeeeeeeeh wakati mimi nataka wewe unieleze vizuri kulikoni?? [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji12] [emoji12]
 
Mi ni mke mwenza wa Demiss Smart911??? [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji15] [emoji15] [emoji15] si ataniua mimi sijui urozi jamani?? Au ntashusha maombi??

Utakabwa alafu ukute na kamjusi kamefia kitandani...
 
Mi ni mke mwenza wa Demiss Smart911??? [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji15] [emoji15] [emoji15] si ataniua mimi sijui urozi jamani?? Au ntashusha maombi??
[emoji23] [emoji23]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…