Huwenda ikawa hivyo au ni wewe Demiss?Labda amebadili Id
Lol kumbe [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji12] [emoji12] [emoji12] kukaribishwa chamani ama lol... Mi ntaua mtu kila leo akiiKuna kitu anakitafuta...
Hehehe...
Kizuri kula na nduguyo
Urafiki gani?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]hapana mm nimetoa wazo tuHuwenda ikawa hivyo au ni wewe Demiss?
Nashukuru kwa wazo lako sasa upendo wangu nauhamishia kwako[emoji3][emoji3] bila shaka ninaemtafuta nimempata[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]hapana mm nimetoa wazo tu
Hahahahaha ama tujiandae kuungwa kwenye Chama la wanaaa juu ya uongozi wa Jr the great witch doktareeeeeee[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hahahahaha ama tujiandae kuungwa kwenye Chama la wanaaa juu ya uongozi wa Jr the great witch dokeareeeeeee[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Weweeeee mm mke wa Mshana unataka kupigwaa kipapaiNashukuru kwa wazo lako sasa upendo wangu nauhamishia kwako[emoji3][emoji3] bila shaka ninaemtafuta nimempata