demu wa kikinga
Member
- Mar 21, 2018
- 46
- 14
We niache ndugu nimevurugwa nahitaji mganga Wa kienyejiMkumbuke muumba wako siku za ujana wako achana na shetani hatakusaidia chochote....
Ukerewe sehemu gani jamani nielekezeni nijueUkerewe
MmmhNjoo kwangu,Mimi naweka dawa kwenye kojoleo langu,nalidindisha unavua unajichomeka pale kati patamu,ili dawa ifanye kazi unanipa Uhuru was kukutomasa maziwa(kama hayajalala lakini)na kiuno,kumbuka wakati tunafanya yote haya ni lazima use unaelezea tatizo lako,nipo mbeya soweto
Mmmh
Umenitisha bwana kama unajua nielekeze Niko siriasiMbina unaguna?
Uzi wa washikina huu !
Pale Mbeya kuna Mzee anaitwa Andendekisye Mwafilombe mtafute lakini kwa uzoefu wangu wakinga ushirikina wao upo kwenye biashara sasa ww upo tofauti?Ndio maisha yaliyobaki
Aaa bwana achana na wakinga huyo mzee andendekisye anapatikana mbeya sehemu gani?Pale Mbeya kuna Mzee anaitwa Andendekisye Mwafilombe mtafute lakini kwa uzoefu wangu wakinga ushirikina wao upo kwenye biashara sasa ww upo tofauti?
Bwana naogopa kukutajia itakuwa tumeshirikiana kumdhuru mtu mm mtu wa Mungu naogopa hiyo dhambiAaa bwana achana na wakinga huyo mzee andendekisye anapatikana mbeya sehemu gani?
Bwana naogopa kukutajia itakuwa tumeshirikiana kumdhuru mtu mm mtu wa Mungu naogopa hiyo dhambi
Kweli bwana nko serious lingekuwa jambo la maendeleo ningekusaidi huko mbeya, Iringa, Njombe, Songea nk kote huko nimeishi na nimekaa sehemu mpaka za ndani ndani lakini katika Aisee samahani I can not siweziAcha hizo