Mihogo inauzwa

barakamorinho1357

JF-Expert Member
Aug 2, 2018
294
500
Huko Tanga si tumeambiwa kuwa wachina wamejenga kiwanda Cha kuongeza thamani muhogo? Kwanini usitafute hao wachina uwauzie mkuu?

Au wachina wamejenga kiwanda Cha kuchakata 'Muhogo' tofauti na hii miogo mingine au????

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom