MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jun 25, 2012 #1 This is every woman's dream and a husband's worst nightmare.
Chipukizi JF-Expert Member Joined Mar 12, 2009 Posts 4,655 Reaction score 7,146 Jun 25, 2012 #2 Sio kweli,kwani kumsaidia kazi mkeo unageuka mwanamke au ni mfume dume ndio sababu?
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jun 25, 2012 #3 Thats caring....acheni akili za kwamba house chores ni za mke tu. Hujui huyo mama ni mgonja/amekufa au hata kama ni mzima ndio mojawapo ya contribution ya mwanaume nyumbani baada ya kuleta ugali.
Thats caring....acheni akili za kwamba house chores ni za mke tu. Hujui huyo mama ni mgonja/amekufa au hata kama ni mzima ndio mojawapo ya contribution ya mwanaume nyumbani baada ya kuleta ugali.
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jun 25, 2012 Thread starter #4 Safi sana Mbuzi Mzee
awp JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 1,711 Reaction score 605 Jun 25, 2012 #5 Nimeipenda hii kitu, safi saana.
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jun 25, 2012 Thread starter #7 Love your wife guys.
Soraya JF-Expert Member Joined Oct 29, 2011 Posts 202 Reaction score 65 Jun 25, 2012 #8 Penzi lao bado moto ndio maana hajali watu wanasema nini...nice.
Anko Sam JF-Expert Member Joined Jun 30, 2010 Posts 3,254 Reaction score 907 Jun 25, 2012 #9 Hii Bushoke! Utaletewa na ponjoro ulee!
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 25, 2012 #10 labda kama wife awe ana ishu ya maana, lakini si eti aniage anakwenda kusuka ndio nimsidie...!!!