Men don't love churaaa

Leo nimepanda BM nimkaa na Dada mmoja makamu ya 30-35 hivi usoni yuko poa kasuka msuko mzuri kavaa hereni zimetoa chicha .

Wakati gari ikiwa inaambaa maporini akaanza kushikwa usingizi akaegemea siti ya mbele nikaona ni wasaa mzuri kusafisha macho kwa kutizama neema za allah alizopewa mdada huyu maana nilitazama mapaja yalinona hasaaa

Aisee yaarabi lahaula langata!![emoji15] mtoto ana wezere LA haja balsa

Sasa nililifaidi vizuri Wa kuchimba dawa[emoji12]

Nikamwacha atoke kwanza yeye ili nilifaidi vizuri kwa nyuma halafu nikawa nahakikisha tunaacha umbali Wa mita 1.75 ili kufaidi vizuri

Sasa tuliporudi nilitaka kuchukua Namba palepale but I had not guts and ball to do so also I wouldn't trust my instincts that time .

So nikaacha unga upepee na upepo

Tulivyofika msamvu nikawa naomba tupande daladala moja hahahaha


Wakuuu mnisamehe jamaa napenda mawezere acheni tu

[emoji2] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji23] [emoji23]
 
Hahahaha

So 2nyt ur wearin samtin indian

Tatizo wahindi wanalia sana halaf the songs ktk movie zao...aargh!
ya Leo hakuna hakuna kulia yaani ni nzuri sana good luv story sana

rithik roshan na pooja hedge
 
Mwanaume atakaesema hapendi chura walahi huyo hajawahi kuona chura!![emoji116] [emoji39]
 

Attachments

  • Insta-image-71.jpg
    101.3 KB · Views: 53

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…