Men are Born...Women are Made

Mkuu, hapo juu kulia siku yangu imeanza vizuri.
 
Hakika binti wameumbwa!wa kati hao juu!mmh!
 
uwiii yesu ruaaaaa na msoroo.....kiruuuuuuuuuuuuuuuuuu,hako kabintiii cha katiii mafutaaaa ajeeeeeeeeeeee???
 
Jameni huyo wa kati kasimamia kucha mbaya kabisa.
 
ndio maana wengine tunannuaga machangu...mtoto kama huyo wa kati siwezi kumpata hata nikiroga isipokuwa kwa chapaa mitaa ya kati usiku
 
Na hapa je? Wapenda kibinda
 

Attachments

  • kibinda.jpg
    38.2 KB · Views: 153
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…