Mdude chadema: Mnanunua ndege kwa pesa taslimu halafu mnaenda kukopa dawa za binadam bohari kuu.Tukiwaambia mnavuta bangi bila malengo mnalalamika


C

craq

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
708
Likes
1,481
Points
180
C

craq

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
708 1,481 180
Mkuu unanunua ndege ili ikusaidie miaka ya mbeleni usiweze kukopa tena dawa bali kununua

Hivi mtu kununua basi kwaajili ya daladala na akakopa michele..huyu mtu hio daladala itamsaidia miaka ijayo asikope tena michele,sukari dukani atakuwa ananunua viroba kwa viroba ni moja ya mbinu
 
N

Nitajulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
221
Likes
264
Points
80
N

Nitajulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
221 264 80
Mkuu unanunua ndege ili ikusaidie miaka ya mbeleni usiweze kukopa tena dawa bali kununua

Hivi mtu kununua basi kwaajili ya daladala na akakopa michele..huyu mtu hio daladala itamsaidia miaka ijayo asikope tena michele,sukari dukani atakuwa ananunua viroba kwa viroba ni moja ya mbinu
Mkuu kabsa umekubaliana na akili yako kwamba ndege zenu zitawapunguzia mikopo!?!
 
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,753
Likes
3,252
Points
280
Age
34
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,753 3,252 280
Bohari kuu ni serikali wewe, acha ujinga! Kwa hiyo serikali inajikopa?
Naona umeshashiba sasa unakunya kwenye sinia humo humo!
Wewe hujui procurement procedures nyamaanza tu....serikali haina viwanda vya dawa inanunua nje.
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,482
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,482 13,108 280
Mkuu unanunua ndege ili ikusaidie miaka ya mbeleni usiweze kukopa tena dawa bali kununua

Hivi mtu kununua basi kwaajili ya daladala na akakopa michele..huyu mtu hio daladala itamsaidia miaka ijayo asikope tena michele,sukari dukani atakuwa ananunua viroba kwa viroba ni moja ya mbinu
Tuna wanasiasa vilaza wengine wakupuuzwa tu
afu Kuna viumbe Wanamshabika na Upumbavu huu!!
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,580
Likes
773
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,580 773 280
Bohari kuu ni serikali wewe, acha ujinga! Kwa hiyo serikali inajikopa?
Naona umeshashiba sasa unakunya kwenye sinia humo humo!
Mkuu huyo ni wa kumsamehe yeye na Bavichaa wenzake hawajitambuwi Magufuli kawavuruga full doze!
 
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
1,546
Likes
1,627
Points
280
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
1,546 1,627 280
Mkuu unanunua ndege ili ikusaidie miaka ya mbeleni usiweze kukopa tena dawa bali kununua

Hivi mtu kununua basi kwaajili ya daladala na akakopa michele..huyu mtu hio daladala itamsaidia miaka ijayo asikope tena michele,sukari dukani atakuwa ananunua viroba kwa viroba ni moja ya mbinu
Think tank ya CHADEMA imebaki matope tu!
 
K

Kilatha

Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
26
Likes
23
Points
5
K

Kilatha

Member
Joined Nov 28, 2018
26 23 5
Halafu biashara yenyewe inaonekana hakuna faida vinginevyo mihela yote iliyotumika kununua ndege tungeshaoneshwa live mkutano wa kumkabidhi raisi hundi ya faida. Tusikilize na zile habari zake za watanzania tukiamua tunaweza.

Hakuna plan wala nini, wakiona hali inazidi kuwa ngumu solution ni kuhujumu mpinzani wa kibiashara na madhara yake kuiua sector iliyochanga kiushindani.

TTCL tu pamoja na monopoly ya landline bado wanashindwa kupata faida inayoeleweka kama washidani wao.

Wameingia kwenye soko la mobile; ebu angalia 'above and below' promotion mix za wenzao Voda, Tigo, Airltel and the likes wanawafuata asilimia kubwa ya wateja wao wenye kipato cha chini kwenye channel zile zile vijana wanapopenda kutembelea ukiingia Millard Ayo wamo, Global TV wapo, fiesta wamo, cleverly packaged sales za hizi sijui insta bure, brand awareness campaign wapo; you name it.

TTCL zero wao wanasubiri wakamuone Magu awape shirika lingine au sijui alazimishe taasisi zote za serikari zitumie huduma yao ndio njia pekee wanayojua ya kupata wateja, faida yao nikutokana na usimamizi tu wa mapato na automatic market share waliyonayo kutokana na nature of their products rather than clever marketing ploys.

Same thing kwenye ndege to date, waste of tax payers money.
 

Forum statistics

Threads 1,235,629
Members 474,678
Posts 29,229,077