O Offline User JF-Expert Member Joined Dec 20, 2010 Posts 3,828 Reaction score 2,396 Jun 9, 2017 #41 Mjuni Lwambo said: Mkuu nipo, ila huyo jamaa kwenye avatar yako amesema ni kazi tu, kwa hiyo tumepunguza kuchumgulia humu. Click to expand... Alipofika anahitaji ndoo ya babu sio tena kikombe!!!
Mjuni Lwambo said: Mkuu nipo, ila huyo jamaa kwenye avatar yako amesema ni kazi tu, kwa hiyo tumepunguza kuchumgulia humu. Click to expand... Alipofika anahitaji ndoo ya babu sio tena kikombe!!!
emmadizzo JF-Expert Member Joined Jan 17, 2017 Posts 1,503 Reaction score 1,684 Jun 10, 2017 #42 my-name said: Sina chura wala bata, ni full pasi Click to expand... Oohooo [emoji125] [emoji125]
Kunguru wa Manzese JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 12,726 Reaction score 18,237 Jun 11, 2017 #43 nina miaka 24 Nina degree ya masumbuko na mahangaiko ni fundi baskeli nipo misungwi mwanza naomba uniruhusu nije pm
nina miaka 24 Nina degree ya masumbuko na mahangaiko ni fundi baskeli nipo misungwi mwanza naomba uniruhusu nije pm
gachuru one Senior Member Joined Oct 31, 2014 Posts 119 Reaction score 52 Jun 11, 2017 #44 Tangazo lako nimelipenda sana [emoji106][emoji106]