Mchina kaniibia Mali yangu

ze farmer

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
922
Reaction score
1,822
Kiukweli naandika kwa masikitiko sana. Toka muda huyu mchuchu nilikuwa nahisi kama kuna kitu hakiko sawa. Sasa badala ya uchunguzi wangu wa kiintelijensia nikamfuma yuko na mchina. Sasa nimeongea kigentlemen na huyu mchina. Ili kuimalisha deplomasia kati ya Tz na China nikampotezea. Ila nimeamua kudeal na huyu mpuuzi. Sasa huyu mbwiga jana kaja home leo kapiga menu na nikaamua kumnyanganya kila nilichomnunulia akafie mbali.
Hivi nyie wadada mnamatatizo gani?
 
Ni kwanini sisi wanaume tuna tabia ya hovyo ya kumpa mpenzi kiru siku tukiachanq tunamnyqnganya hivi Ni kwamba tunawakopeshaga akishindwa kurudsha hunyanganywa wanaume wenzangu si vema Jambo Hilo vitu vingine tufanye Kama tumetoa sadaka tu na mungu aturehemu Maulana[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Amekuja home kabisa na kupiga menu huku unamuangalia.!? Ulishindwa kumfukuza? Hujamuekea hata sumu akafie mbele!?

Mwenyekiti wa Roho Mbaya...
 
Oya tuondolee ungese basi, hio app tunaijua huna sababu ya kutujazia mitangazo ya ajabu humu. Moderator fungia huyu
 
Nikajua umeshavunja mchina taya kumbe bado unalialia?

Niuzie huo ugomvi na mchina.
 
Wewe nyang'au hakuna wakopaji humu, waambie TALA watafute wateja kimyakimya.

Active.
 
kuimalisha = kuimarisha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…