Mbolea mbolea ni ya samadi mavi ya popo kiasi unachotaka

Mbolea mbolea ni ya samadi mavi ya popo kiasi unachotaka

KISUNZU YP

Senior Member
Joined
Jul 30, 2016
Posts
117
Reaction score
41
Nina mbolea ya mavi ya popo natafuta soko la kuyauza debe 45.000/= maelewano yapo Napatikana Tabora Sikonge wale wanaopenda kilimo kisicho cha kemikali tuonane nikuuzie ni mboleanzuri ambayo hutajuta kuipata kwa bei hiyo.

Mawasiliano; 0769601703
0629887109

Kama unafahamu soko lilipo njoo nikuuzie kwa bei ambayo na wewe utapata chochote
 
Ni Mbolea nzuri sana, hiyo. Je, una uwezo wa kuzalisha kiasi gani kwa mwaka? Na kiasi hicho kinaweza kupatikana kila mwaka bila kupungua?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu, inafaa kulimia maua? Nipo arusha najishughulisha na large scale horticulture
 
Ni Mbolea nzuri sana, hiyo. Je, una uwezo wa kuzalisha kiasi gani kwa mwaka? Na kiasi hicho kinaweza kupatikana kila mwaka bila kupungua?

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwa uhakika wa kuzalisha kila mwaka sidhan hata hivyo natafts namna ya kuwafukuza kwenye nyumba hizi za kota(serikali)


Unahitaji?
 
Mkuu, inafaa kulimia maua? Nipo arusha najishughulisha na large scale horticulture
Siyo mtaalamu sana wa biodiversity mkuu ulizia wataalamu wakushauri ili unipe hiyo hela nikusafirishie mpaka huko yapo magari mengi tu ya kuja tabora
 
Hiyo, ni mbolea nzuri. Inafaa kwa maua na mimea mingine pia.
 
Hiyo, ni mbolea nzuri. Inafaa kwa maua na mimea mingine pia.
Mkuu nina mpango kama haitopata mteja niiweke kwenye mradi yaan nilime matikiti maji hivi ni kiasi gani chaweza tumika kwa ekari 1 au kwenye shimo moja unaweka kiasi gani? km wew mtaalamu kidogo juu ya hili
 
Nina mbolea ya mavi ya popo natafuta soko la kuyauza debe 45.000/= maelewano yapo Napatikana Tabora Sikonge wale wanaopenda kilimo kisicho cha kemikali tuonane nikuuzie ni mboleanzuri ambayo hutajuta kuipata kwa bei hiyo.

Mawasiliano; 0769601703
0629887109

Kama unafahamu soko lilipo njoo nikuuzie kwa bei ambayo na wewe utapata chochote
Ulifanikiwa kupata wateja wa mbolea ya mavi ya popo
 
Back
Top Bottom