Mbelwa Mohamed Mustafa


mwanamama

mwanamama

Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
61
Likes
0
Points
0
mwanamama

mwanamama

Member
Joined Feb 6, 2008
61 0 0
Wandugu nina taarifa yenye uthibitisho kuwa jamaa aliyemuua bro Raymond Tungu Kapalata ameshikwa jana jumamosi saa saba mchana huko Iringa Tanzania, baada ya kukimbia kutoka Mwanza ambako alishiriki kwenye ugomvi. Vyanzo vyetu vya habari vinatuambia kuwa jamaa yuko mbaroni na ubalozi wa Marekani Dar umekwishataarifiwa,ili afanyiwe utaratibu wa kurudishwa Marekani kuja kujibu mashtaka ya mauaji.
Ikumbukwe kuwa ni miaka mitatu sasa toka ndugu yetu Ray alipotutoka, madhali muuaji ameshakamatwa sheria itachukua mkondo wake.
Na wale ndugu zetu ambao mko Detroit MI msisite kutoa taarifa yoyote ambayo itaelekeza kukamatwa kwa waliowaua ndugu zetu Nkya na Mazula. Kwa sababu ndugu hawa wameuliwa na watu, kwa hiyo ni lazima sheria ichukue mkondo wake.
Habari ya kukamatwa kwa muuaji wa Ray imeandikwa pia kwenye YoungAfrican.com
 
G

gnasha

Member
Joined
Jan 19, 2007
Messages
83
Likes
0
Points
0
G

gnasha

Member
Joined Jan 19, 2007
83 0 0
Asante sana kwa taarifa na tunashukuru Mungu kakamatwa huyo muuaji. Ray bado alikuwa kijana mdogo aliyekuwa anajitafutia maisha yake.
 
S

Semanao

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
208
Likes
11
Points
35
S

Semanao

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
208 11 35
Mbali na huyo muuaji kukamatwa lakini inabidi tujiulize na kujifunza kwanini watz wauane kwenye nchi za watu??? chanzo ni nini? kwanini watu wasiishi kama ndugu???? Nafikiri kuna tatizo.
 
Fred Katulanda

Fred Katulanda

Verified Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
233
Likes
10
Points
35
Fred Katulanda

Fred Katulanda

Verified Member
Joined Apr 1, 2011
233 10 35
Wandugu nina taarifa yenye uthibitisho kuwa jamaa aliyemuua bro Raymond Tungu Kapalata ameshikwa jana jumamosi saa saba mchana huko Iringa Tanzania, baada ya kukimbia kutoka Mwanza ambako alishiriki kwenye ugomvi. Vyanzo vyetu vya habari vinatuambia kuwa jamaa yuko mbaroni na ubalozi wa Marekani Dar umekwishataarifiwa,ili afanyiwe utaratibu wa kurudishwa Marekani kuja kujibu mashtaka ya mauaji.
Ikumbukwe kuwa ni miaka mitatu sasa toka ndugu yetu Ray alipotutoka, madhali muuaji ameshakamatwa sheria itachukua mkondo wake.
Na wale ndugu zetu ambao mko Detroit MI msisite kutoa taarifa yoyote ambayo itaelekeza kukamatwa kwa waliowaua ndugu zetu Nkya na Mazula. Kwa sababu ndugu hawa wameuliwa na watu, kwa hiyo ni lazima sheria ichukue mkondo wake.
Habari ya kukamatwa kwa muuaji wa Ray imeandikwa pia kwenye YoungAfrican.com
Wewe ulisema Mbelwa Mohamed Mustafa amekamatwa vipi mbona kimya au Interejensia yako haikuwa na uhakika?
 
Mookiesbad98

Mookiesbad98

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2015
Messages
1,364
Likes
847
Points
280
Mookiesbad98

Mookiesbad98

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2015
1,364 847 280
Leo nimeona instagram page ya dada yake na muuaji wa Ray Kapalata RIP bi Cynthia Masasi akimuwish Happy birthday kaka yake kwa kutomtaja jina na kumpa jina mtu mrefu Yahya Toure. Hivi mlioko ughaibuni states hii kesi iliishaje ?
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,000