Maumivu ya korodani

Kijanko

New Member
Dec 28, 2018
4
45
Wana JF n wiki mbili sas Nimekuwa nikisumbuliw na korodan zinauma mnooh yan nikizishika 2 zinauma sana na nikizikun ndo kaxhexhe

Nilikiw naomba ushaul nn cha kufny au n tatizo gan
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom