Matumizi ya fedha za mradi wa maji simiyu yabadilishwa.


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,514
Likes
2,590
Points
280
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,514 2,590 280
Mkuu wa mkoa wa Simiyu Anton Mtaka ameagiza kubadilishwa kwa matumizi ya shillingi millioni 912 za mradi wa maji katika wilaya ya bariadi kutokana na kutoridhishwa na kiwango cha ujenzi wa mabwawa ya umwagiliaji ya Mwasubuya na Ikungulyambeshi.

Chanzo; startvhabari
 

Forum statistics

Threads 1,237,974
Members 475,809
Posts 29,308,500