Matokeo ya kidato cha pili yatatoka lini?

86lnd

Member
Oct 12, 2014
85
95
Mwenyewe taarifa kuhusu matokeo ya kidato cha pili naomba anijuze maana shule zinakaribia kufunguliwa na mpaka sasa matokeo hayajatoka. Kuna ndugu yangu kafanya mtihani anasubiria majibu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom