wa log Member Joined Jul 1, 2015 Posts 76 Reaction score 54 Jul 25, 2023 #1 Nina ndugu yangu ana matokeo ya EED amesoma PCB Je anaeza pata chuo?
dindilichuma JF-Expert Member Joined Dec 19, 2015 Posts 1,754 Reaction score 2,734 Jul 25, 2023 #2 wa log said: Nina ndugu yangu ana matokeo ya EED amesoma PCB Je anaeza pata chuo,? Click to expand... Anaweza kupata chuo ila kwa level ya Diploma au Foundation programme. Kwa level ya Bachelor hawez kupata kwasababu ana principal 2 ila hana point nne kwenye matokeo Yake. Alipaswa kuwa na point nne kwenye masomo mawili ya tahasusi.
wa log said: Nina ndugu yangu ana matokeo ya EED amesoma PCB Je anaeza pata chuo,? Click to expand... Anaweza kupata chuo ila kwa level ya Diploma au Foundation programme. Kwa level ya Bachelor hawez kupata kwasababu ana principal 2 ila hana point nne kwenye matokeo Yake. Alipaswa kuwa na point nne kwenye masomo mawili ya tahasusi.
S Statistics JF-Expert Member Joined Sep 22, 2013 Posts 3,762 Reaction score 8,016 Jul 28, 2023 #3 Wenzake wamelamba one nchi nzima yeye EED kapataje, au ana bifu na necta? Atapata dip na cert
startergear JF-Expert Member Joined Jun 2, 2015 Posts 1,756 Reaction score 1,955 Jul 30, 2023 #4 Statistics said: Wenzake wamelamba one nchi nzima yeye EED kapataje, au ana bifu na necta? Atapata dip na cert Click to expand... Watakua ndo wale wanakulaga vijiti shuleni😀😀 na kuvaa vinjunga
Statistics said: Wenzake wamelamba one nchi nzima yeye EED kapataje, au ana bifu na necta? Atapata dip na cert Click to expand... Watakua ndo wale wanakulaga vijiti shuleni😀😀 na kuvaa vinjunga
Ngongo Platinum Member Joined Sep 20, 2008 Posts 21,478 Reaction score 38,219 Jul 30, 2023 #5 wa log said: Nina ndugu yangu ana matokeo ya EED amesoma PCB Je anaeza pata chuo? Click to expand... Labda akasome chereani.
wa log said: Nina ndugu yangu ana matokeo ya EED amesoma PCB Je anaeza pata chuo? Click to expand... Labda akasome chereani.