Ndio mjue bongo movie haina dili, maisha magumu...huwezi niambia mtu ambaye knows almost nothing about politics anaweza kuwa Mbunge...hawa ndio wale watafuata upepo popote tuuu, they will be taken advantage of, can they play dirty?? hapana, bado sijachagua mtu toka bongo movie kuwa mbunge, words only do not make changes.
on another note..tuseme wema awe mbunge, watu am sure mshaiona picha ya yeye na aunt ezekiel kissing,its all over the internet..i swear that will be the first pic taken by the Westerners kushadadia na kufurahia ushoga/usagaji na kusema we approve ila tutapata shavuuu la hela kupitia yeye lol..atawekwa hadi TMZ