Nongwasekele
Member
- Feb 24, 2014
- 7
- 0
Wapendwa wana jf polen na mizunguko ya weekend
leo nimeamua kufanya maamuz ya kiume kwan siwez kupenda ncpo pendwa licha ya kuwa tumetoka nae mbali since 2004 nkiwa form two.
huyu msichana anaitwa maria tulipndana sana alot of promises we used to make during the time of our love tangu nkiwa secondar,high schoo bt the problem come nlipoenda chuo.
eti maria hanpendi tena coz she found sameone to make her wth alot of money.
Kutoka moyoni nlimpenda sana kulko maelezo nlijtahdi kumbembeleza arudi kwangu kwan Maisha yamebdlika sio kama zaman akija gheto after match nampa 1000/=
Basi na mim nkamua kujikaza kiume na kumuambia nevr mind i wil find someone like you then nkamuwish all the best to her new relationship
maria nakupromise i wont ever disturb u anymor coz an't my mammy
Its real life should go on even without him or her.
but the problem come Kiinglish hiki................
Nimpongeze Maria kwa uamuzi wake 2004 sa hivi 2014
aisee nimependa avatar yako imekaa kitabe. nahisi itakuwa na maana kubwa sana. hivi huo mstari wa mwisho inamaana mleta mada hajui jinsia ya ex wake.
aisee nimependa avatar yako imekaa kitabe. nahisi itakuwa na maana kubwa sana. hivi huo mstari wa mwisho inamaana mleta mada hajui jinsia ya ex wake.
Upo chuo gani aseee?
huko kote ulipitaje pitaje kimagumashi namna hii???
aisee nimependa avatar yako imekaa kitabe. nahisi itakuwa na maana kubwa sana. hivi huo mstari wa mwisho inamaana mleta mada hajui jinsia ya ex wake.
dah ila amemgaragaza maria sana,miaka 10 yote hyo ulikua unakula papuch ya mtoto wa watu kwa cheapest rewards! Afu still analalamika? Kwel dunia haina huruma, maria uamuz mzuri! #okbye
Hajapita school of life, so inabidi aanze aeiou.
Huwezi mpa crash course please??
Mmmmh huyu ni samaki mkavu ntamvunja tu mie....
Umeona huo mstari wa mwisho lakini Dr..........?
haha imebidi nirudi nikasome huo mstari wa mwisho lol
Is red= kugegeda?
Basi naomba someone ani make!!
wait for depreciation time...
she will come back and kneel down like PNC to ostaz juma na musoma! lol!
maamuzi mazuri lakini..
No thank you!!