Mapenzi yananitesa: Mpenzi wangu anapenda sana kununa

Mapenzi yananitesa: Mpenzi wangu anapenda sana kununa

Culture Me

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Posts
10,493
Reaction score
21,453
Guys,

Naandika post hii kwa uchungu na hasira juu ya huyu kipenzi cha mimi, daah anapenda sana kununa bila sababu yaani akiamua kua kisirani hadi naogopa.

Nipo nae for almost 5 years now, yuko poa kwa mambo mengine kasoro hapo tu, nimechunguza nimegundua kila mwezi lazima kisirani chake kipande, sasa sielewi nini shida jamani.

Siku moja tukiwa poa nikamuuliza kwanini anakua hivyo weeh akanibadilikia kua namsimanga sijui namuhisi ana kichaa duuh ikawa ugomvi moto.

Rafiki zetu wametuchoka maana akiwa hivyo hakuna mtu anamsikia na maneno machafu anatoa wote wananywea.

Leo sasa kanitolea moja hiyo, tangu asubuhi kaamka kanuna namsemesha anajibu mkato au hajibu kabisa, kula hataki nikaona ngoja nimpishe nikaenda dukani kwa jirani nakunywa soda taratibu kaja na kuanzisha vurumai eti nimemtelekeza bila chakula halafu mimi nakula huku daah aibu mtaani.

Nisaidieni waungwana shida inaweza kua nini?
 
Wewe na mpenzi wako mnamiaka mingapi ?????.

Pacha ,natania tu mie nakuelewA?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mtafutie daktari wa saikolojia aongee nae na kumwaga yote yanayomsumbua na kumpelekea kuwa hivyo

Hapo ndipo utapata mwanzo wa kupata utatuzi wa kinachojiri.
Shida nikimgusia juu ya hali hiyo anasema namuhisi yeye ni kichaaa sasa sijui nitumie mbinu gani kumkutanisha na huyo daktar... daah!
 
Itakuwa hormone zinamsumbua wakati wa menstruation, akipata uja uzito huyo utaihama nyumba mbona
 
Sitachelea kusema anaanzisha visa kwa sababu kuna kipya kinyemi..
Hapo namkatalia maana simu yake ipo wazi kwangu na hajawahi kuonesha viashiria vyovyote vya cheating tatizo lake ni hilo tu, anasema nimvumilie.
 
Hahahaha twin unatania wakati mwenzio nipo kwenye mateso hapa yaan daah, hebu siku moja uje uzungumze nae maana....
Usijali siku ukiwa naye nsitue niongee naye nimwambie abadilikee ,anakutesa sanaa chaaaaaaaa[emoji24] [emoji24] [emoji24] ...

Weeee baby Wa Culture ,, badilika mkuu.
 
Back
Top Bottom