Yofav
JF-Expert Member
- Mar 12, 2021
- 4,362
- 7,984
Jipatie mapazia mazuri mno
Price: 33,000 (piece mbili).
Size: upana 1.5m kwa kila piece.
Deliveries: Zipo kwa Dar na mikoani natuma pia.
[emoji338]Ukihitaji nicheki whatsapp +255685269533 nikutumie sampo uchague rangi utakayo, Haya ni baadhi[emoji116]
Price: 33,000 (piece mbili).
Size: upana 1.5m kwa kila piece.
Deliveries: Zipo kwa Dar na mikoani natuma pia.
[emoji338]Ukihitaji nicheki whatsapp +255685269533 nikutumie sampo uchague rangi utakayo, Haya ni baadhi[emoji116]