Makabila na tendo la ndoa

rushaka

Member
Nov 27, 2006
20
0
Tendo la ndoa kwa wanandoa katika makabila mbalimbali huombwa kwa viashirio tofauti:

''Mchagga"........'We mama Haika, uko wapi? Ntaacha!!!
"Mkurya"..........'Rara chini nikurenge!"
"Mhaya"..........."Mama Koku if you are ready twende tuka-perform"
"Mnyakyusa"....."Findu fyangu we Obhokela”!!
"Mpare" ..........."Mama Foibe thou nikakudenge"
"Msukuma"........"Mama Kabula twendee tukhalimege litonge"
"Mjaluo"..........."Twendege tukasukumane!!"
"Mmasai".........."Mama yeyoo nataka ile namesa mwensake saa hii”
“Mzaramo”……..”Wee Chausiku hupakui leo?”
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom