National Anthem JF-Expert Member Joined Aug 9, 2022 Posts 19,174 Reaction score 56,211 Nov 9, 2022 #21 Kuna siasa zimeingia hapo tayari
mrangi JF-Expert Member Joined Feb 19, 2014 Posts 96,211 Reaction score 137,616 Nov 9, 2022 #22 Kadhi Mkuu 1 said: Kumbe serikali bado inaajiri std 7.? Ingefaa wamuulize anataka nini siyo kukurupuka kumpeleka jeshini wakamsumbue akimbie. Click to expand... Nani kakuambia udiver unahitaji degree Ova
Kadhi Mkuu 1 said: Kumbe serikali bado inaajiri std 7.? Ingefaa wamuulize anataka nini siyo kukurupuka kumpeleka jeshini wakamsumbue akimbie. Click to expand... Nani kakuambia udiver unahitaji degree Ova
mama D JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 20,458 Reaction score 36,481 Nov 9, 2022 #23 Watu8 said: Naona raia wanabishana na mamlaka ya Rais kwa mujibu wa katiba... Click to expand... Wacha wapoteze pumzi zao Si pumzi hailipiwi 🤣🤣🤣🤣🤣
Watu8 said: Naona raia wanabishana na mamlaka ya Rais kwa mujibu wa katiba... Click to expand... Wacha wapoteze pumzi zao Si pumzi hailipiwi 🤣🤣🤣🤣🤣
mama D JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 20,458 Reaction score 36,481 Nov 9, 2022 #24 Mtoto halali na hela said: Na ikawe heri kwake Click to expand... Amina 🙏
Papushikashi JF-Expert Member Joined Feb 28, 2016 Posts 11,553 Reaction score 14,326 Nov 9, 2022 #25 kuna kitu natafakati huyu dogo naona kama wafanyakazi wenzake watakuwa wanamtenga maana wataona kama kawadharirisha au watahisi anaweza kupanda cheo mapema kuliko wao japo sina uhakika upande wa elimu na vilevile watajua lazima apewe attention
kuna kitu natafakati huyu dogo naona kama wafanyakazi wenzake watakuwa wanamtenga maana wataona kama kawadharirisha au watahisi anaweza kupanda cheo mapema kuliko wao japo sina uhakika upande wa elimu na vilevile watajua lazima apewe attention
DR HAYA LAND JF-Expert Member Joined Dec 26, 2017 Posts 32,357 Reaction score 83,338 Nov 9, 2022 #26 Wivu tu nothing else
Mbuguni TPC JF-Expert Member Joined Apr 9, 2015 Posts 542 Reaction score 414 Nov 9, 2022 #27 mtoa mada kuwa na wewe rais ili umuhamishie huko kwenye kudaivu kwasasa rais aliekutangulia kasema aende zimamoto
mtoa mada kuwa na wewe rais ili umuhamishie huko kwenye kudaivu kwasasa rais aliekutangulia kasema aende zimamoto
julaibibi JF-Expert Member Joined Jun 16, 2020 Posts 3,403 Reaction score 4,682 Nov 9, 2022 #28 Crocodiletooth said: Ataingizwa katika uokozi kitengo cha kwenye maji tatizo lipo wapo? Click to expand... Kama kitengo cha maji kipo nashauri ajiunge huko
Crocodiletooth said: Ataingizwa katika uokozi kitengo cha kwenye maji tatizo lipo wapo? Click to expand... Kama kitengo cha maji kipo nashauri ajiunge huko