MAISHA Ni maishaa tuu tujaribu kuwa angaliaa hapa??


Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Katika kazii?
Wafanya biasharaa wadogo wadogo
Muuzaa kaahawa
Muzaa matunda
Muuzaa sigara
Muuzaa chips
Kinyozi
Mshona viatu
Mpaka rangi kucha
Kazii ndogo ndogo nyinginee nyingi tu sijaamalizia kuzitajaa ??
Wotee haoo wapo ktk mihangaikoo yaa maishaa nao wanapataa nakumshukuruu munguu waoo.
Wapoo matajirii wafanyaa biasharaa wanaoo ingizaa mahelaa kwa sikuu au iwee kwaa masaa naoo pia wanapataa na maishaa mpera mperaa yanaendaa wamskuru munguu pia
Na wasomii piaa naoo vivohivyoo maishaa safii tu yanaendaa
Wakoo omba ombaa nao wanaishi ivo ivo wakiombaa maishaa yanaendaa
Ndoo nakujaa kuelewaa maishaa sioo lazimaa helaa sanaa kwani wotee tunaa vutaa pumzii mojaa nakufaa ni haki yetuu
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
unge edit kidogo post yako.........

Sometimes Money is NOT everything....
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hivi pesa inaweza ikanunua furaha na amani??????
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,397
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,397 280
Mnajipa moyo tu, hivi mnadhani ufukara ni mpango wa Mungu kwa mwanadamu?

Tufanye kazi kwa bidii, zaidi sana kazi utayoifanya kesho iwe bora kuliko hii ya leo...

Msiwe kama tishu pepa ambayo imesharidhika kusafisha makalio ya watu miaka nenda rudi...
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
hivi pesa inaweza ikanunua furaha na amani??????
haiwezi, ila sasa maisha bila pesa yaendaje? hakuna binadamu asiyetumia hela.
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Lakinii ndoo ivo watu wanavyoo ishi uki kosaa helaa nikuaa uhuru wakulaa kununua au kuvaa unakosaa lakini ukiwaa unaa amani na upendoo moyoni mbonaa unaishi poa tuu nasemaa ivo coz kunaa vijiji vilivyoko porini wanaishi poa tu bilaa shidaa sahakaa maishaa nayo sawa sawa yanaendaa nafuraha iko pale pale kwa mjini mjini kamaa. Helaa hunaa ndo kimbembe?
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Some people live life to the maximum others suffers through out.

Oh tofauti mbona kubwa mazee usijidanganye.
 

Forum statistics

Threads 1,251,260
Members 481,613
Posts 29,764,350