Mafundi sabufa tukutane hapa

Mafundi sabufa tukutane hapa

Six Time

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2019
Posts
209
Reaction score
142
Habarini nduguzangu natumaini muuwazima kama ilivyo kawaida ukiwa na fani ya ufundi uandishi nampangilio wa maneno hatu fatilii sana.

Nisiwe na meneno Mengi sana, Mimi ni kijana kutoka chuo cha ufundi arusha technical (ATC) nimeona nivyema nikafungua uzi huu ili kuboresha michongo ya utengenezaji na ubunifu wa vifaa vya kielectronics ambapo napenda tu share idea mbalimbali kuhusiana na maintainance ya vifaa mbalimbali vya umeme pamoja na electronics kama unashida unatuma alafu wadau watakusaidia.

Asanteni sana mnisamehe kwa uandishi wangu kiukubwa tumeelewana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habarini nduguzangu natumaini muuwazima kama ilivyo kawaida ukiwa na fani ya ufundi uandishi nampangilio wa maneno hatu fatilii sana.

Nisiwe na meneno Mengi sana, Mimi ni kijana kutoka chuo cha ufundi arusha technical (ATC) nimeona nivyema nikafungua uzi huu ili kuboresha michongo ya utengenezaji na ubunifu wa vifaa vya kielectronics ambapo napenda tu share idea mbalimbali kuhusiana na maintainance ya vifaa mbalimbali vya umeme pamoja na electronics kama unashida unatuma alafu wadau watakusaidia.

Asanteni sana mnisamehe kwa uandishi wangu kiukubwa tumeelewana

Sent using Jamii Forums mobile app
Dahhh iyo Id tutaogopa kuleta Subwoofer asije akapigwa mtu kimasikhara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom