Mabadiliko ya tabia kwa mama mjamzito husababishwa na nini?


samson360

samson360

Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
12
Likes
5
Points
5
samson360

samson360

Member
Joined Jun 16, 2016
12 5 5
Hivi ni kwanini mwanamke anapokuwa mjamzito huwaga ana matatizo kupita kiasi?

Mfano anaweza kumchukia mumewe, kula vyakula visivyoeleweka kama udongo, panadol na vitu vingine kama hivyo.
 
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
1,084
Likes
1,360
Points
280
mdesi

mdesi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
1,084 1,360 280
Hivi ni kwa nini mwanamke anapokuwa mjamzito huwaga ana matatizo kupita kiasi.mfano anaweza Mchukia mumewe.kula vyakula visivyoeleweka mfano udongo;panador na vitu vingine kama hivyo
It is due to Hormonal coordination
 
samson360

samson360

Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
12
Likes
5
Points
5
samson360

samson360

Member
Joined Jun 16, 2016
12 5 5
Kivipi.?ningependa kufaham kisayansi zaidi mdesi
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Mbona mi niko poa tu
 
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2009
Messages
801
Likes
53
Points
45
Kamjingijingi

Kamjingijingi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2009
801 53 45
wanadeka siku hizi hamna lolote
 
samson360

samson360

Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
12
Likes
5
Points
5
samson360

samson360

Member
Joined Jun 16, 2016
12 5 5
Utakuta mwanamke mwingine akimuona tu mumewe huwaga anatapika
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,540
Likes
11,528
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,540 11,528 280
kuna mabadiliko ya hormones nyengine zinapanda nyengine zinashuka almradi kiumbe kikue vyema, hii inaweza kufanya chuki na hasira kuongezeka, mvuto kupungua au kuongezeka na mambo mengine kama hayo.
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
kuna mabadiliko ya hormones nyengine zinapanda nyengine zinashuka almradi kiumbe kikue vyema, hii inaweza kufanya chuki na hasira kuongezeka, mvuto kupungua au kuongezeka na mambo mengine kama hayo.
Umeeleweka sana
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
798
Likes
887
Points
180
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
798 887 180
Baby mbona hujanambia kama nimekumimba?
 

Forum statistics

Threads 1,236,757
Members 475,220
Posts 29,267,901