Maajabu: Nimepata bikr.a Manzese

Looh...usikute ndo mtt wa watu huna mpango nae tena hapo!!
Wazazi tujitahidi kuwatunza watoto zetu na hizi balaa za kina window7
 
Mmmmh uiiiii
Ha ha ha ha ha ha
Nicheke niongeze siku za kuishi mie ICHANA
 
Last edited by a moderator:
Manzese ipi hiyo ndugu kule kwa mfuga mbw au uwanja wa fisi .
 
teh!ha!kijana kachanganyiwa ndimu na udi.....muuza duka nipe sigara ya uvuguvugu tafadhali...
 
mchepuko wako ndio njia kuu ya wenzio! ushukuriwe greda uliyechimba barabara (kama kweli alikua bikra) semi trailer zinaanza kupita.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…