Maajabu: Nimepata bikr.a Manzese

Nasikitika sana amejitunza mwisho amengukia kuitwa mchepuko jamani inauma sana kama imani yk inaruhusu mfikirie upya

Tayari ni nyumba ndogo sema hana ndoa. Tatzo liko wapi?
 
Bikra aje pale Marriott kirahisi hivyo...Unawajua bikra vizuri lakini? Sina hamu nao Mie!!!
 

Waifahamu SHABU wewe Window7?
Shabu ni dawa ya kuondoa tope katika maji
Kwa kimombo yaitwa ALIMINIUM SULPHATE
Wajua kazi yake ewe Mburura?
Ni kuwashika wanaume wajingawajinga wanaoendelea kutofuta bikra
Inawashika kama ishikavyo tope kunako maji ili yawe safi
Naona umeshakuwa safi umeamua kuweka miba
Naam! Umenasa huna ujanja.

Aksante Shabu

Bazazi
 
Last edited by a moderator:
Hakuna haja ya kudhalilisha maeneo wanayoishi wanadamu wenzako.Manzese kwani kuna upekee gani Mkuu? Wewe unaishi wapi? Kila mtu akianza kuponda na kupenda sehemu hautabaki salama
 

Mkuu kama umewahi kukutana na bikra original kuzifahamu wala hupati shida. Tatizo lenu wengi hamjakutana na bikra na mara ya kwanza mnaangukia huko kwa mchina ndio mnaona kila mtu vulula.

Pole sana.
 
Last edited by a moderator:
Hakuna haja ya kudhalilisha maeneo wanayoishi wanadamu wenzako.Manzese kwani kuna upekee gani Mkuu? Wewe unaishi wapi? Kila mtu akianza kuponda na kupenda sehemu hautabaki salama

Hakujadhalilishwa mkuu (futa hiyo kauli) bali kunaonekana kuna wajanja kuliko sehemu nyingine hapa Dar.

Sasa iweje nikute sealed? Walikua wapi hao wajanja?
 
Uzinzi ni dhambi na mshahara wa dhambi ni mauti...
 
Mwenye pesa bandia kauziwa cheni bandia....ahaaah na utaalamu wako imekula kwako,ndo ujue wachina wataalam

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…