Maajabu: Nimepata bikr.a Manzese

Kuna anayejitangza bikra kule Tanga.vp marinda yalikuwaje
 

Bikra zinatengenezwa siku hizi, yaani kwa umri wa huyo demu f6 leaver isingewezekana 1 wk umpate huyo hana. Msichana mwenye bikra kumtoa inachukua muda sana in 1 wk hiyo siyo kabana miguu na kulia we ukajua yupo sealed
 
uki0na mbele ipo, ujue upande wa uwani ilishatolewa siku nyingi!! .......... pooole.
 
Bikra zinatengenezwa siku hizi, yaani kwa umri wa huyo demu f6 leaver isingewezekana 1 wk umpate huyo hana. Msichana mwenye bikra kumtoa inachukua muda sana in 1 wk hiyo siyo kabana miguu na kulia we ukajua yupo sealed

Mkuu inaonyesha sio mzoefu wa hizi unscrewed.
 
uki0na mbele ipo, ujue upande wa uwani ilishatolewa siku nyingi!! .......... pooole.

Ntajaribu next mechi kuangalia kwa makini mlango wa uani uko katika hali gani ila nimemuamini ghafla mtoto katulia mkuu.
 
Unaona ajaabu! Karibu mwanza za kumwaga kaka!

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Hakuna maajabu kwenye hili.
 
Bikra zipo kaka
......
Ila zingine za cocacola baridi na ndimu au za shabuuu hizo kila mtu anazo
 
me mwenyewe bikira na nimezaliwa kinondoni manyanya,primary nimesoma upanga A level nimesoma muslim chuo IFM na nipo late40z unasemaje?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…